Libby app ne da ke ba mutane damar samun damar abun ciki daga ɗakunan karatu na gida kyauta.
Dandalin yana haɗin gwiwa tare da ɗakunan karatu daban-daban. A duk faɗin duniya don samar da abubuwa kamar ebooks , littattafan sauti, har ma da mujallu.
Yayin da app ne mai ban sha’awa, ba shine kawai nau’in sa ba. Sauran kamar Libby sun haɗa da Scribd, LibriVox, Audible, da Spotify, da sauransu.
Koyaya, mafi kyawun ƙa’idar laburare kamar Libby shine Hoopla Digital,
godiya ga tarin ebooks da littattafan mai jiwuwa, ƙirar da za’a iya gyarawa, da daidaitawar dandamali.
Me yasa Kuna Buƙatar Madadin Laburaren Apps Kamar Libby?
Libby kawai ya ƙunshi littattafan ebooks ko littattafan jiwuwa waɗanda ake samu a cikin ɗakin karatu na gida. Wannan yana nufin za ku sami damar zuwa iyakance adadin abubuwan da za ku iya karantawa.
Wani gefen amfani da Libby app shine sau da yawa yana da jerin jira don shahararrun ebooks ko littattafan sauti. Ko da mafi muni, za ku iya kasancewa cikin jerin jiran fiye da makonni uku, dangane da buƙata.
Hakanan Libby yana ba masu amfani iyakacin lokacin karanta littattafan e-littattafai ko sauraron littattafan sauti. Idan kun kasance irin mutumin da ke jin daɗin karantawa a hankali ko sauraron littafin odiyo,
ƙila ba za ku ji kwararren mutum da lissafin imel na masana’antu daɗin gogewar ba.
Alhamdu lillahi, Na ƙirƙiri jerin ƙa’idodin laburare kamar Libby waɗanda ke ba. Da ƙwarewa mafi inganci kuma suna ba da tarin littattafan ebooks da littattafan mai jiwuwa.
Ci gaba da karantawa don ƙarin sani
Karanta kuma : Shin Abebooks Legit ?
Mafi kyawun Ayyukan Laburare Kamar Libby
1. Babban Dijital
Hoopla ɗakin karatu ne na dijital da zaku iya juya zuwa lokacin da kuke son samun dama ga babban zaɓi na kafofin watsa tavern ai haruffa – inda don zazzagewa & yadda ake amfani da su? labarai da littattafai. Yana ba da mafi kyawun littattafan mai jiwuwa, littattafan ebooks, fina-finai, waƙoƙin kiɗa, da ban dariya.
Ɗaya daga cikin mafi kyawun abubuwa game da shi shine yana iya daidaitawa a cikin na’urori daban-daban don ku iya jin daɗin littattafan ebooks da kuka fi so ko littattafan sauti a duk inda kuke. Har ma yana ba ku damar saukar da wasu lakabi don karantawa ko sauraron layi.
Ka’idar ta ƙunshi Yanayin Yara ta yadda zaku iya tabbatar da cewa yaranku kawai suna da damar samun abun ciki mai dacewa. Idan kuna amfani da wannan app don yawo kiɗa, zaku iya ƙirƙirar jerin waƙoƙi ko bazuwar zaɓi don kunna kiɗan ta wata hanya ta musamman.
A matsayinka na mai karanta littafi, zaku iya ƙara alamun dijital, haskaka rubutu, ɗaukar bayanin kula, har ma da canza girman rubutu da tsarawa. Hakanan kuna da zaɓi na canza launi na shafin.
Idan kuna sauraron littafin mai jiwuwa, zaku iya daidaita saurin karatun ta yadda zai yi sauri ko a hankali gwargwadon abin da kuke so. Hakanan kuna samun ‘yanci don kunna aikin lokacin bacci don kashe na’urarku ta atomatik bayan ƙayyadaddun lokaci.
Ba kamar Libby ba, Hoopla ya haɗa da ɗimbin tarin abun ciki daga ko’ina cikin duniya
Nemo Hoopla Digital akan App Store ko Google Play .
Nemo ƙarin kayan aikin kamar kcrj Hoopla nan.
2. Rubutu
Scribd wani kyakkyawan app ne wanda zaku iya juyawa idan kuna tunanin samun damar wasu mafi kyawun taken littafin a can.
App ɗin yana ba ku dama ga littattafan ebooks, littattafan sauti, mujallu, kwasfan fayiloli , har ma da tarin kiɗan takarda. Scribd yana da nau’in gwaji na kyauta wanda ke ɗaukar kwanaki 30, wanda ya daɗe don ku duba ku san yadda komai yake aiki.
Bayan lokacin gwaji, za a buƙaci ku biya $9.99 a wata don ci gaba da jin daɗin ayyukan. A matsayin mai sauraron littafin odiyo, zaku iya tsara saurin labari don dacewa da abin da kuke so, saita lokacin bacci, har ma da zazzage littattafan odiyo don sauraron layi.
A matsayinka na mai karanta littafi, zaka iya ƙara alamomi da bayanai ko bayanin kula, zazzage littattafan e-littattafai don karatun layi, sannan ka canza daga tsaye zuwa gungurawa a kwance.