Misalai 20 na Software na Aikace-aikace

Software na aikace-aikacen galibi shirye-shiryen samarwa ne waɗanda ke taimaka muku don kammala ayyuka daban-daban yadda ya kamata.

Wasu ana amfani da su don ƙirƙira da sarrafa takardu, wasu kuma za su taimaka muku daidaita tsari da sadarwa cikin ƙwarewa.

Waɗannan kayan aikin sun keɓance ga ayyukan da aka tsara su. Yawancin ana amfani da su a hade, yayin da wasu ke aiki da kansu.

Zaɓin mafi kyawun software na aikace-aikacen na iya tasiri sosai ga layin ƙasa. Waɗannan shirye-shiryen software na iya haɓaka inganci, aiki, da samarwa ga kasuwanci, sa kasuwancin ku ya daidaita zuwa ga fa’ida.

Mun tattara 20 mafi kyawun misalan software na aikace-aikacen don ayyuka daban-daban, gami da gudanar da aikin , gudanarwar dangantakar abokin ciniki , sarrafa takardu , sarrafa albarkatun , sarrafa gani da bidiyo , kiɗan kiɗa , da ƙari.

Mu nutse don fahimtar kowane shiri da aikinsa

Misalan Software 20+

Microsoft Word yana ɗaya daga cikin shahararrun software na aikace-aikace don sarrafa kalmomi. Microsoft ne ya haɓaka, wannan aikace-aikacen ɓangare ne na Microsoft Office Suite.

Wannan software na sarrafa kalma jerin imel na ƙasa kayan aiki ne da aka yi amfani da shi a sarari don tsarawa, gyarawa, tsarawa, adanawa, rabawa, da samun dama ga takardu , gami da rahotannin aiki, wasiku, memos, da ƙari.

Hakanan zaka iya amfani da wannan kayan aikin don tsara zane-zane. Ko da yake ba shi da ƙarfi kamar kayan aikin hoto, yawancin mutanen da ba su da ƙarancin ilimin ƙira na hoto suna samun sauƙin sarrafa su.

jerin imel na ƙasa

 

Microsoft Word yana fasalta editan rubutu,

 

tsara font da sakin layi, nahawu da duba haruffa , HTML, da tallafin hoto.

Hakanan yana wadatar abun ciki tare da fasali kamar thesaurus, antonyms, synonyms, Word Art, da sauran tasiri. Ayyukan duba sihiri da nahawu suna ba ku damar bincika abun ciki don kurakurai.

Yi amfani da launuka, salo, da salon rubutu don ƙawata rubutunku. Bude, ƙirƙira, da karanta rubutunku cikin sauƙi ta caktus ai vs chatgpt – wanne yafi? amfani da wannan aikace-aikacen. Bayan Windows, wannan aikace-aikacen yana kuma samuwa don tsarin aiki na iOS, Android, da Mac.

MS Word ya zo a matsayin ɓangare na Microsoft 365 Suite. Yana ba da gwaji kyauta da tsare-tsaren farashi uku ciki har da shirin sirri a $6.99/wata, tsarin iyali a $9.99, da ofis, gida, da shirin ɗalibi tare da sayan lokaci ɗaya na $149.99.

2. Microsoft Excel

 

Microsoft Excel wani misali ne na software daga Microsoft Corporation. Wannan maƙunsar software yana ba ku damar aiwatar da lissafi.

MS Excel ya raba sel waɗanda ke ayyana filayen, gami da lokaci, kwanan wata, rubutu, da lamba. Kuna iya samar da ayyuka da ƙididdiga kuma kuyi lissafin ku.

Hakanan aikace-aikacen yana ba ku damar yin nazari da zane-zane. Shine mafi mashahuri aikace-aikacen da masu banki, masu kcrj bincike, ɗalibai, ƙungiyoyin asusu, da kasuwanci ke amfani da shi a duk duniya. Yana da ƙarfin ganin bayanai masu ƙarfi .

Akwai abubuwa da yawa da za ku iya yi da wannan kayan aiki, daga fassarar bayanai, tsarin filin zuwa tsarin bayanai, tacewa da sake fasalin, da ƙari. Akwai don Android, Mac OS, Windows, da kuma iOS Tsarukan aiki.

Kamar Word, MS Excel ya zo a matsayin wani ɓangare na Microsoft 365. Bayan gwajin kyauta, za ku biya $ 6.99 / watan don amfanin kanku, $ 9.99 don iyali, da kuma sayen lokaci guda $ 149.99.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Scroll to Top